Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Xin KEmulator viet hoa

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Thủ Thuật - Bài viết hướng dẫn bởi taditimem1213

1. 15-01-2011, 03:57 PM

Xin KEmulator viet hoa

Hôm bữa có down ở đâu rồi đó! ứng dụng đó có Việt Hóa đầy đủ! ai kiếm giùm tớ nha! ai có thì phiền up lên giùm tớ với ! or file viet hoa cũng đc! thank
    ----> BỔ SUNG BÀI VIẾT<----
    ---------------------------------------------------------------
    Thoi khỏi cần em tìm dc rồi tiện thể share mấy bác chưa có nè! ai có rồi mà không share chém em tội nghiệp!
    Trích Nguyên văn bởi lytieulong3040 Xem bài viết
    Ngồi ở nhà rảnh không biết làm jh`, sẵn thấy phần mềm này chưa đc Việt hóa, nên mạo gan làm thử cho anh em xài chơi
    hì hì sẵn tiện nói luôn đây là lần đầu tiên mình Việt hóa, với lại phần mềm này có những từ ngữ mình không hiểu nghĩa cho lắm, nên mình dịch sát nghĩa vì vậy có vài chỗ hơi khó hiểu tí, anh em thông cảm.. vì lần đầu tiên nên ủng hộ mình để lần sau mình Việt hóa file .sis
    đây, mời anh em tải ở đây, cả bộ KEmulator 0.9.8 Bản này đã có sẵn JRE/JDK
    còn nếu bác nào có phần mềm này rồi mà muốn xài tiếng việt thì tải file text này về sau đó chép vào thư mục language trong thư mục gốc của KEmulator nhé , vì KEmulator có sẵn file ngôn ngữ default nên các bạn cứ chép đè vào
    và sau đây là 1 số hình ảnh của em nó

chạy thử chương trình chat ola trên KEmulator

rất cool
    Download: http://data.sinhvienit.net/2011/T03/...-KEmulator.rar
  2. 29-03-2011, 08:33 PM

Xin KEmulator viet hoa

Y!M: khoai_emo
    Sdt: 097.246.1866

Bán domain uy tín 50k/ 1y [FullCp] Bảo hành dài
    VPS Sing - Us 100k/ 1tháng Ram 14Gb - HDD 2Tb Bảo hành dài
    Hỗ trợ cài sever game - 4rum .v.v.. trên VPS
  3. 29-03-2011, 08:35 PM

Xin KEmulator viet hoa

4. 2 Thành viên dưới đây đã cảm ơn cho bài viết rất có ích của TuấnIT :

Kid Design (04-12-2012),Vũ Thanh Lai (21-11-2011)

Facebook comment

Thông tin đề tài