Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full - Phần mềm cắt chia nhỏ file video tốt nhất

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Player & Convert/Rip tools bởi NgocThao_SC

1. 06-10-2012, 11:35 PM

Ultra Video Splitter là một công cụ giúp bạn cắt, tách một đoạn video lớn ra thành các đoạn video nhỏ, hoặc bạn có thể lựa chọn điểm bắt đầu và kết thúc bất kỳ trong một cuốn film dài để xem lại đoạn film yêu thích. Chương trình cũng cho phép bạn xuất ra file video đã được ghép cứng phụ đề (subtitle) trong đó.

Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full Key

Ultra Video Splitter Hố trợ rất nhiều định dạng video như AVI, Divx, XviD, MPEG, WMV, ASF, RM, MOV, 3GP, MP4. Sử dụng phần mềm phát video lèm theo, bạn có thể cắt đoạn video ra và lưu chúng thành các định dạng AVI, DivX, MPEG, VCD, SVCD, DVD, WMV.

Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full cho phép bạn xuất ra rất nhiều định dạng video khác nhau

Các tính năng của Aone Ultra Video Splitter:

- Cắt, chia nhỏ các video lớn thành các clip nhỏ hơn.
    - Hỗ trợ AVI, Divx, XviD, MPEG, WMV, ASF, RM, MOV, 3GP, MP4, FLV and VCD SVCD bin/cue image.
    - Cắt file được hỗ trợ cho AVI, DivX, Xvid , Archos, iRiver, Creative Zen Vision/ MPEG1, MPEG2, VCD SVCD DVD tương thích với định dạng MPEG/ VCD, hình ảnh BIN/CUE SVCD, DVD Video file/ WMV, ASF/ MP4, iPod, iPhone, Apple TV/ 3GP, BlackBerry / FLV.
    - Hỗ trợ “Kéo và thả” từ Windows Explorer.
    - Chế độ xem thử giúp bạn xem trước file video gốc.
    - Tốc độ cắt, chia nhỏ nhanh nhưng không làm ảnh hưởng tới chất lượng ban đầu của video.
    - Dễ dàng sử dụng cho tất cả mọi người...

Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full Serial cho phép bạn xuất ra file video đã ghép cứng phụ đề

Lưu ý: Nếu bạn không muốn bị lỗi khi sử dụng phụ đề tiếng việt, hạy chọn charset là GEEK_CHARSET

Download Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full (Đã có key bên trong):
    http://file.sinhvienit.net/e026129a
    Link dự phòng 1: http://upfile.vn/dkMM
    Link dự phòng 2: ​http://sinhvienit.net/forum/attachm...506%20Full.rar

Password: sinhvienit.net
    File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file) File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file)
    Thân Coder gõ phím bình thiên hạ, phận giai nhân Click chuột định giang sơn
  2. 8 Thành viên dưới đây đã cảm ơn cho bài viết rất có ích của NgocThao_SC :

bekul (27-09-2013),duonglaodai (13-11-2013),kel9987 (26-05-2013),LeKha7 (17-03-2013),lfaim (13-07-2013),nglesangtc (23-10-2013),NGUYEN888 (14-10-2013),tinhtham (11-01-2014)

3. 07-10-2012, 08:13 AM

Cái này mình hay dùng để cắt video ra đoạn 15 phút để up lên youtube nè! Nhưng giờ mình có thể up được hơn 15 phút ùi
    Rồng Kon Bay Xa || Huynhvandong.doc.ac ||
  4. 13-10-2012, 09:14 AM

sao k co huong dan j hjt di?
  5. 19-12-2012, 12:25 PM

Trích Nguyên văn bởi nhoxcatjnh Xem bài viết
    sao k co huong dan j hjt di?
    Mới update link down rùi đó bạn. Bạn cài bình thường như mấy chương trình khác thui
    Facebook: https://www.facebook.com/vuthanhlai
    Facebook, Yahoo, Phone, Email chỉ dành để liên lạc, tán gẫu và giải trí. Không support qua các kênh này anh em nha ^^
  6. 21-12-2012, 10:06 AM

hiccccmình cần bạn giúp đỡ

Trích Nguyên văn bởi Vũ Thanh Lai Xem bài viết
    Mới update link down rùi đó bạn. Bạn cài bình thường như mấy chương trình khác thui

Tình hình là mình dow về rồi và cũng chạy được rồi, nhưng không giỏi tiếng anh và cũng chưa làm bao giờ, mong bạn chỉ dẫn cụ thể giú mình với nhé ^^ tks bạn nhiều
  7. 21-12-2012, 10:18 AM

Trích Nguyên văn bởi ColdDark79 Xem bài viết
    Tình hình là mình dow về rồi và cũng chạy được rồi, nhưng không giỏi tiếng anh và cũng chưa làm bao giờ, mong bạn chỉ dẫn cụ thể giú mình với nhé ^^ tks bạn nhiều
    Facebook: https://www.facebook.com/vuthanhlai
    Facebook, Yahoo, Phone, Email chỉ dành để liên lạc, tán gẫu và giải trí. Không support qua các kênh này anh em nha ^^
  8. 21-12-2012, 10:33 AM

chẳng chịu vọc gì cả, mà cứ dùng portbale cho nhanh
  9. 30-05-2013, 11:24 AM

quá ngon thanks bạn
    ah mà có Utral join luôn ko nhỉ cho đủ bộ
  10. 27-07-2013, 11:16 AM

sao mình cắt ra chỉ được mấy giây thôi vậy mọi người mà cắt 45phút mà nó báo complete rồi, mở lên chị được 2s, là bị sao vậy?
  11. 04-08-2013, 08:28 PM

bạn ơi giúp mình
    mình dow về rồi nhưng vide0 6p minh đổi sang đuôi 3gp lại đc có 3p
    bạn nào giúp mình với
    mlzk.ITvn
Trang 1/2 12 cuốicuối

Facebook comment

Thông tin đề tài