Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Trang 1/2 12 cuốicuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Share code shop bán hàng trực tuyến

Chủ đề được gửi trong chuyên mục PHP bởi nhatvaduong.net

1. 27-11-2012, 07:55 PM

Chào,

Lâu lâu mới dùng account này để log vào svit , lần này log vào mình sẽ share cái code của mình, cái này là cái đồ án tốt nghiệp của mình từ năm ngoái, dạo này nhiều bạn pm nick yahoo xin code php nên mình sẽ share . Cái này chỉ dùng làm đồ án tốt nghiệp thôi nhé, còn làm bán hàng thật thì chắc cũng được nhưng code thêm 1 chút nữa là ok men.,

Ai cần thì down về nhé, thank cũng được ko thank chả sao. nhưng nhớ là ăn quả nhớ kẻ chồng cây thôi,

Ko nói nhiều nữa code att bên duwois nhé .

Cho nói lời cuối nữa, code này up lên cũng là để cho ông bạn Ánh của mình, ông ấy đang làm báo cáo tn .

Pass: 1111111111
    File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file) File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file)
    Thay đổi nội dung bởi: nhatvaduong.net, 27-11-2012 lúc 08:19 PM
  2. 5 Thành viên dưới đây đã cảm ơn cho bài viết rất có ích của nhatvaduong.net :

kelly91 (27-11-2012),kjd9x (27-11-2012),minhmit (11-06-2013),tinhgia3 (27-11-2012),traivanlong (27-11-2012)

3. 27-11-2012, 07:58 PM

không demo thậm chí là cái ảnh à bác
  4. 27-11-2012, 08:01 PM

Trích Nguyên văn bởi tinhgia3 Xem bài viết
    không demo thậm chí là cái ảnh à bác

code làm đò án tốt nghiệp lấy đâu ra demo hả bác, từ năm ngoái nên cũng ko có ảnh gì cả, bác nào cần thì down về còn ko thì thôi, chứ ko có de với mo gì đâu
  5. 27-11-2012, 08:09 PM

pass giải nén là j u
  6. 27-11-2012, 08:09 PM

pass la: 1111111111
    Thay đổi nội dung bởi: traivanlong, 27-11-2012 lúc 08:15 PM

7. 27-11-2012, 08:18 PM

ko có data hả ?

8. 27-11-2012, 08:18 PM

Trích Nguyên văn bởi nhatvaduong.net Xem bài viết
    Chào,

Lâu lâu mới dùng account này để log vào svit , lần này log vào mình sẽ share cái code của mình, cái này là cái đồ án tốt nghiệp của mình từ năm ngoái, dạo này nhiều bạn pm nick yahoo xin code php nên mình sẽ share . Cái này chỉ dùng làm đồ án tốt nghiệp thôi nhé, còn làm bán hàng thật thì chắc cũng được nhưng code thêm 1 chút nữa là ok men.,

Ai cần thì down về nhé, thank cũng được ko thank chả sao. nhưng nhớ là ăn quả nhớ kẻ chồng cây thôi,

Ko nói nhiều nữa code att bên duwois nhé .

Cho nói lời cuối nữa, code này up lên cũng là để cho ông bạn Ánh của mình, ông ấy đang làm báo cáo tn .
  9. 27-11-2012, 08:19 PM

thank ong nhung tui van mu mo may kai nay lam co khi hum nao ra cko ong... ong chi? cko toi vs nhe...hihi
  10. 27-11-2012, 08:20 PM

Wách thị Phụng demo ???

- Đào tạo Tin học/ Photoshop/ Corel/ AutoCAD Online Miễn Phí
    - Nhận khắc phục Lỗi hệ thống mạng/ Máy tính cá nhân - doanh nghiệp.
    - Share code - Hỗ trợ lập web/ Tạo blog cá nhân Free cho newbie.
  11. 27-11-2012, 08:22 PM

giờ mới chịu up data

Trang 1/2 12 cuốicuối

Facebook comment

Thông tin đề tài