Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

pandora service

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Hỏi đáp tin học bởi Tran Dung

1. 21-01-2013, 10:28 PM

pandora service

theo tìm hiểu thì mình dc bt nó là một phần mềm giám sát trên máy tính, để biết dc các hoạt động trên máy tính, và ghi lại các hoạt động khi ai đó làm gì trên máy tính đó...vậy các bạn có biết các hoạt động đó được lưu lại ở đâu không, và làm sao để xem lại các hoạt động đó...có ai biết, chỉ giúp mình với. cám ơn!
  2. 21-01-2013, 10:57 PM

pandora service

Nó là dịch vụ giải trí đi kèm vs kmplayer, ko thấy mấy trình diệt virus báo gì, tốt nhất bạn nên thiết đặt tường lửa cấm ctrình này kết nối mạng hoặc gỡ triệt để khỏi máy tính cho an toàn.
    Http://memevn.net Cộng đồng phpfox việt
  3. 21-01-2013, 11:01 PM

pandora service

Trích Nguyên văn bởi anhson_2311 Xem bài viết
    Nó là dịch vụ giải trí đi kèm vs kmplayer, ko thấy mấy trình diệt virus báo gì, tốt nhất bạn nên thiết đặt tường lửa cấm ctrình này kết nối mạng hoặc gỡ triệt để khỏi máy tính cho an toàn.
    uhm..mình muốn vô xem nó hoạt động ra sao, có ghi chép lại dc những gì mình làm trên máy tính không, xem ai lấy máy tính của mình làm những gì..muốn coi nó làm dc như vậy không ấy mà!
  4. 21-01-2013, 11:05 PM

pandora service

Cái đấy có thánh mới biết đc. Hj. Mà bạn cũng nên dùng các ctrình xoá lịch sử hoạt động của máy, chống keylog nữa. Như thế bạn sẽ hạn chế tối đa việc bị ăn cắp dữ liệu và hoạt động cá nhân.
    Http://memevn.net Cộng đồng phpfox việt

Tags:

pandora, service

Facebook comment

Thông tin đề tài