Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Lỗi không mở được USB

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Hỏi đáp tin học bởi sorrylife

1. 14-04-2010, 10:46 AM

Lỗi không mở được USB

Mình vừa mở 1 cái USB của thằng bạn nhưng bị báo lỗi này, không biết có tại virus không nữa, quét bằng KIS thì có mỗi 1 file và không có virus

AI đã gặp lỗi này chưa? giúp mình với
  2. 14-04-2010, 11:57 AM

Lỗi không mở được USB

bạn hãy click vào mũi tên trên thanh address của explore và chọn ổ USB thử xem! nếu hok được theo mình bạn nên dùng hp usb disk storage format tool để format lại rùi mở bình thường!
  3. 14-04-2010, 12:51 PM

Lỗi không mở được USB

bị virus khủng bố rồi
    1 bạn format ổ đi
    2 dùng trình diệt virus mà scan ổ đi
    Giúp Mà Không Cảm Ơn Thì Lần Sau Đừng Hòng Giúp
  4. 14-04-2010, 01:15 PM

Lỗi không mở được USB

Chưa gì đã xui format . Kíck vào Floders trên thanh công cụ
    Hiện ra 1 cái bảng bên tay trái . Kíck vào ổ USB qua đó xem sao
  5. 14-04-2010, 02:21 PM

Lỗi không mở được USB

Trường hợp dính virus - Thì xử lý virus trên máy trước rồi mới xử lý đến cái ÚB đó nha!
  6. 14-04-2010, 02:46 PM

Lỗi không mở được USB

Máy tính của bạn bị nhiễm W32.ConfickerAM.Worm chạy bản bkav home mới nhất diệt nó đi & nhớ rằng hãy tắt chức năng tự động phục hồi của máy đi trước nhé ko khởi động lại nó lại quay lại đó .
    Nghi ngờ rằng nó đã nhúng tay vào registry của bạn rùi ko biêt thế nào ý ta . Hj . Cũng ko biết được .
    Hoặc có thể bạn định dang USB dưới dạng NTFS nên máy sử lí ko hiểu được .
    Thiên về hướng 1 , hãy tải BKAV home hoặc bất cứ chương trình gì nhé nếu bkav bị vô hiệu hóa .
    Chúc thành công .
    Tớ là Thiên Nhi - cháu cưng của ông giời

Facebook comment

Thông tin đề tài