Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Giúp mình tìm phần mềm luyện phát âm tiếng anh

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Yêu cầu software bởi xuantuyen_89

1. 01-04-2009, 12:03 AM

Giúp mình tìm phần mềm luyện phát âm tiếng anh có tên là: Phonetics: The sounds of American English nhé. Ngày trước thấy mấy anh chị có phần đó ghi vào đĩa CD sử dụng rất tiện, bây giờ mới có điều kiện để tìm về dùng nhưng chỉ tìm được web cho xem trực tuyến thôi không down được. Mình có đi hỏi một số nơi nhưng vẫn chưa tìm được, mong các bạn giúp mình
  2. 01-04-2009, 12:24 AM

Cái này có online à, níu cậu mún offline thì mai quay lại, mình sẽ chuyển bản online thành off cho cậu
    Facebook: https://www.facebook.com/vuthanhlai
    Facebook, Yahoo, Phone, Email chỉ dành để liên lạc, tán gẫu và giải trí. Không support qua các kênh này anh em nha ^^
  3. 02-04-2009, 02:06 PM

Không thấy bạn hồi âm, nên chắc phần đó khó kiếm quá hả. Mong bạn cố gắng giúp mình. Dù sao vẫn cảm ơn bạn đã để ý đến yêu cầu của mình.
  4. 08-04-2009, 06:50 PM

Mình chịu rùi, đúng là khó tìm thật, tính chôm của nó nhưng ko dc, múndc chắc mất nhìu thời gian, cậu xem cái dưới file đính kèm phải cái cậu cần ko. nếu phải thì để mình chôm típ
    File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file) File Kèm Theo (Bạn chỉ download được 1 file cùng lúc, vui lòng download từng file)
    Facebook: https://www.facebook.com/vuthanhlai
    Facebook, Yahoo, Phone, Email chỉ dành để liên lạc, tán gẫu và giải trí. Không support qua các kênh này anh em nha ^^
  5. Thành viên dưới đây đã cám ơn bài viết này của Vũ Thanh Lai :

beloncon (22-04-2009)

6. 08-04-2009, 09:23 PM

Ừ dù sao cũng cảm ơn bạn, thật ra mình thấy phần mềm đó hay nên nếu có thể down về dùng offline được thì tốt quá. Mình từng thấy một số anh chị có phần mềm này từ hồi học cấp hai, nên rất muốn có nó để có thể cho vào bộ sưu tập học tiếng anh của mình. Đồng thời sẽ làm tài liệu cho bản thân và người thân trong việc học tiếng anh nữa. Mà thật hữu ích nếu nó được chia sẻ cho mọi người dùng. Chào bạn
  7. 12-04-2009, 08:53 AM

À mình down được từng flash riêng lẻ của nó nhưng không biết liên kết chúng lại với nhau như trên web. Bạn có thể làm được điều đó không.
  8. 12-04-2009, 09:21 PM

Anh nằm ngoài sự thực
    Em ngồi trong chiêm bao
    Cách nhau xa biết mấy
    Nhớ thương quá thì sao?
  9. Thành viên dưới đây đã cám ơn bài viết này của nguyenphong :

beloncon (22-04-2009)

10. 06-08-2009, 02:02 PM

sao bạn không dùng phần mềm này: PRONUNCIATION POWER. Rất hay đó bạn, giúp được cả những khi luyện phát âm và những khi bạn làm bài test ở nhà...!!! Hy vọng sẽ giúp ít cho bạn.

----> BỔ SUNG BÀI VIẾT<----
    ---------------------------------------------------------------
    NOTE: Vì lý do kỹ thuật nên link bị die, để hum khác tui post cho nha

Facebook comment

Thông tin đề tài