Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Game Sâm Online đầu tiên tại Việt Nam, chơi ngay để trở thành chủ sở hữu của iPhone5

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Phần mềm-Game cho ĐT bởi NhatNhiBa

1. 02-11-2012, 04:27 PM

Game Sâm Online đầu tiên tại Việt Nam, chơi ngay để trở thành chủ sở hữu của iPhone5

Bên mình cũng đang dự kiến phát triển phiên bản cho Mobile của Game Sâm online, đây là game Sâm đầu tiên tại Việt Nam đó. Nhưng hiện tại, trong quá trình hoàn thiện, bên mình đang chạy thử nghiệm trên phiên bản PC. Các bạn vào chơi ủng hộ và đóng góp cho sản phẩm sớm hoàn thiện và chạy trên Mobile nhé. Đặc biệt, trong thời gian này, khi chơi trên bản PC các bạn có cơ hội trở thành chủ sở hữu của rất nhiều những phần quà hấp dẫn như : Mô hình ô tô, mô hình máy bay điều khiển từ xa, mô hình ô tô chạy bằng xăng, đặc biệt, các bạn còn có thể trở thành chủ nhân của iPhone5 hoặc iPad3 vô cùng giá trị.

Ngoài ra, các bạn còn có thể tham gia chơi rất nhiều game khác như Xì Tố, Mậu Binh, Bầu Cua, Tiến Lên Miền Nam, Tá Lả, Ba Cây, Bia-Card. Khi tham gia chơi tất cả các game, các bạn đều đang tích lũy cho mình cơ hội để sở hữu 1 trong các món quà giá trị nói trên. Mau mau tham gia để nhận quà lớn nhé.

Các bạn mau mau đăng nhập và chơi game tại http://nhatnhiba.com/Default.aspx để ủng hộ bên mình sớm hoàn thiện để triển khai phiên bản mobile nhé. Cảm ơn các bạn đã đọc
  2. 27-08-2013, 09:24 AM

Nhiều phân thưởng quá. Có phiên bản dành cho máy java không bạn?

__________________________________________________ __
    game co tuong
    tai game vo lam 3

Facebook comment

Thông tin đề tài