Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

đi xe ngược chiều bị phạt nhiêu tiền!

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Thảo luận Chung bởi vinhson.pro

1. 18-09-2012, 05:10 PM
    Trích Nguyên văn bởi vinhson.pro Xem bài viết
    Thank bác Lai, Giờ yên tâm hơn: 400k thì chắt góp còn dc
    nghe mấy đứa cùng phòng ko biết gì mà cứ chém là 1 - 2 tr, ko nộp tiền là nó ko cho thi lại bằng lái xe luôn, giờ cũng đỡ buồn rồi

========>Cập nhật bài viết<========

Nó giữ giấy phép lái xe, chứ ko giữ xe, lúc đó động người nên đòi phạt tại chỗ nó ko chịu
    Vậy là mấy đứa bạn chưa nắm kỹ luật rùi. Phạt 800k -> 1,2tr là lái xe ôtô đi ngược chiều. Xe máy, môtô phạt 100k->200k, Còn xe máy chuyên dụng thì phạt từ 200k -> 400k.

Ngoài ra, có thể có option giữ bằng lái 30 ngày nữa
    Facebook: https://www.facebook.com/vuthanhlai
    Facebook, Yahoo, Phone, Email chỉ dành để liên lạc, tán gẫu và giải trí. Không support qua các kênh này anh em nha ^^
  2. Thành viên dưới đây đã cám ơn bài viết này của Vũ Thanh Lai :

vinhson.pro (18-09-2012)

3. 18-09-2012, 05:20 PM
    bt thì 200k thui nhưng do đang trong khu vực áp dụng luật 34 nên double thành 400k nhé chủ thớt, tớ bị 1 lần
    www.mualien.vn
    Nhìn thích ngay, mua liền tay.
  4. 18-09-2012, 05:22 PM
    Trích Nguyên văn bởi Đừng Hỏi Vì Sao Xem bài viết
    Hzai`. Ghét nhất là bọn cơ động HN. . Đi xe máy quen té giấy tờ xe. Đi ra bến xe có tý mà nó bắt. Bảo k có tiền, rồi nó kiếm tra cốp có ví nó lấy hết tiền rồi để lại mình mỗi cái CMND + 2 cái thẻ ATM . Tổng thiệt hại hơn 800k
    Đừng hỏi độ khốn nạn của bọn cơ động HN. . em chở ny đi chơi,xe thì đầy đủ giấy tờ mỗi cái gián giấy đổi màu. nó thịt mất 4 lít . Lấy tiền xong có 2 thằng cơ động khác đi qua hỏi 2 thằng bắt mình: hôm nay làm ăn khá không. mẹ nhà nó
    Quay đầu là bờ, ko ngờ là đại dương x_x
  5. 22-09-2012, 08:28 AM
    Trích Nguyên văn bởi GrayBear Xem bài viết
    Đừng hỏi độ khốn nạn của bọn cơ động HN. . em chở ny đi chơi,xe thì đầy đủ giấy tờ mỗi cái gián giấy đổi màu. nó thịt mất 4 lít . Lấy tiền xong có 2 thằng cơ động khác đi qua hỏi 2 thằng bắt mình: hôm nay làm ăn khá không. mẹ nhà nó
    ăn thua gì ta bị nó bắt 2 lần 1 lần chyaj quá 10km/h phạt tại chỗ ghi biên bản phạt 300k. chả ký tên ký tủng gì. mẹ thằng công an.
    Phát sau ta có đèn singnhan nhưng gần hết ngã tư ta tắt, bọn cơ động hn gọi vào ủy ban phường làm việc , vãi, vào đó mà cãi nó xúc cho đi viện như mấy ông thì khổ, nên đành chịu, lúc đầu nó dọa bảo lỗi này hết 300k , ta bảo cháu đang bị đau bụng đi ngoài , vội về nên ko để ý. chú thông cảm , cháu đi mua thuốc về còn có 100k chú cầm tạm, nó còn ra vẻ, mãi sau mới nhận , mà chả ghi giấy tờ gì, đuổi mình đi luôn., mẹ nó chứ lỗi đó chỉ 60-90 ngàn thôi. Cái ngã tư thì đang tắc, mà cơ động thì ko thèm dẹp đường mà cứ đứng núp chờ bắt, mình thấp cổ bé họng đành chịu,.
    http://toixinh.net => Girl xinh vs Boy Hot
  6. 2 Thành viên dưới đây đã cảm ơn cho bài viết rất có ích của F-3.0 :

vinhson.pro (22-09-2012),xiaoxiao2007 (23-09-2012)

7. 22-09-2012, 08:46 AM
    Trích Nguyên văn bởi F-3.0 Xem bài viết
    ăn thua gì ta bị nó bắt 2 lần 1 lần chyaj quá 10km/h phạt tại chỗ ghi biên bản phạt 300k. chả ký tên ký tủng gì. mẹ thằng công an.
    Phát sau ta có đèn singnhan nhưng gần hết ngã tư ta tắt, bọn cơ động hn gọi vào ủy ban phường làm việc , vãi, vào đó mà cãi nó xúc cho đi viện như mấy ông thì khổ, nên đành chịu, lúc đầu nó dọa bảo lỗi này hết 300k , ta bảo cháu đang bị đau bụng đi ngoài , vội về nên ko để ý. chú thông cảm , cháu đi mua thuốc về còn có 100k chú cầm tạm, nó còn ra vẻ, mãi sau mới nhận , mà chả ghi giấy tờ gì, đuổi mình đi luôn., mẹ nó chứ lỗi đó chỉ 60-90 ngàn thôi. Cái ngã tư thì đang tắc, mà cơ động thì ko thèm dẹp đường mà cứ đứng núp chờ bắt, mình thấp cổ bé họng đành chịu,.
    còn anh mình đi làm trên Bình Dương về: bắn tốc độ, còn 25 ngàn ( toàn tiền lẻ) mà nó cũng lấy cho bằng dc
    Nghèo tội gì đâu mà em nói câu từ li
  8. 23-09-2012, 11:57 AM
    Vai~, sống ở VN là thế đấy, giao thông chả ra cái thể thống gì hết

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12

Facebook comment

Thông tin đề tài