Có thể bạn quan tâm

Đang tải thanh công cụ tìm kiếm ...

Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Cần phần mềm Design video cho đám cưới

Chủ đề được gửi trong chuyên mục Hỏi đáp tin học bởi Trần Tuấn Anh

1. 14-04-2010, 12:06 AM

Chị người Bạn mới vừa kết hôn. Có chụp rất nhiều ảnh cưới.Mình muốn hỏi các bạn là Có phần mềm nào thiết kết video déo từ nhửng ảnh cưới này không.

Mình thấy những người thọ chụp hình đám cưới họ làm rất đẹp.

Bạn nào biết giới thiệu mình soft làm chuyên nghiệp về cái này.

Thanks
  2. 14-04-2010, 12:09 AM

Cuộc sống bất công nuôi tao lớn
    Dòng đời khốn nạn dạy tao khôn
  3. 14-04-2010, 01:16 AM

Bạn có thể xem thêm về proshow gold bản 4.0 ấy,nó làm về vidoe cho weding khá tốt đó,có thể kết hợp thêm 3d weding slide show là cực đẹp
    Demo đây

Còn đây là prroshow gold
  4. 18-12-2013, 10:29 AM

Làm video đám cưới chuyên nghiệp cho người không chuyên

Có rất nhiều phần mềm làm video đám cưới, clip đám cưới.
    Xin giới thiệu mọi người phần mềm chuyên nghiệp làm video đám cưới dành cho người không chuyên.

Với phần mềm Proshow Producer (hay bản Proshow Gold) thì bạn sẽ tạo cho mình những đoạn phim mang đậm tính cá nhân, Web show, Photo Album với gần 300 hiệu ứng đẹp.

Giao diện rất thân thiện, chắc chắn sẽ giúp bạn làm được tác phẩm của mình 1 cách nhanh chóng và vừa ý.

Nếu đã nắm rõ được các tính năng của Proshow Producer rồi thì việc dùng Proshow Gold sẽ rất dễ dàng
    .

Một số tính năng chính của chương trình
    Khi chạy chương trình. bạn sẽ thấy giao diện của phần mềm như sau:

Công việc của bạn bây giờ là phải Browers đế thư mục chứa các hình ảnh mà bạn muốn cho vào cuốn phim của mình trong mục Folders.

Bây giờ bạn dùng chuột, click và kéo ảnh hoặc clip xuống bên dưới ( Phần có chữ "Drag photo/Video here). Số lượng ảnh bạn muốn làm bao nhiêu thì bạn kéo xuống dưới bấy nhiêu.

Công việc tiếp theo của bạn là chỉ định thời gian ảnh chạy (tức là thời gian ảnh hiện lên cho bạn nhìn thấy)
    và thời gian để hiệu ứng chuyển động (từ ảnh này đến ảnh khác) thường tính bẳng giây.

Có rất nhiều hiệu ứng chuyển cảnh đẹp mắt dành cho bạn.

Chúc bạn thành công.

CD Hay - làm video đám cưới - thiết kế nhãn đĩa, in nhãn đĩa CD/DVD miễn phí

Facebook comment

Thông tin đề tài